Source Audio One Series Nemesis Jinkiri - sabis da gwaji!
Articles

Source Audio One Series Nemesis Jinkiri - sabis da gwaji!

 

Tasirin jinkiri yana ɗaya daga cikin abubuwan da masu kaɗa suka fi amfani da su. Godiya ce gare su cewa kiɗa yana ɗaukar sararin samaniya da yanayi. Tasirin jinkiri na farko ba komai bane illa yin rikodi a kan tef da kunna shi a cikin yanayin amsawa. Tsarin irin wannan nau'in sun kasance babba, nauyi, gaggawa kuma sun dace kawai don aikace-aikacen studio, yayin da basu da amfani a kan mataki.

Don haka ba abin mamaki ba ne cewa masu kera tasirin guitar sun ɓata lokaci mai yawa don canja wurin tasirin reverb zuwa ƙanana, amintattun ƙafafu. Shekaru saba'in da tamanin sun ga lokacin jinkiri na layin jinkiri na analog, wanda sautin dumi da ɗan "datti" har yanzu yana da kyau a yau. A cikin shekarun da suka gabata, tasirin dijital ya bayyana akan kasuwa, wanda, duk da haka, ya yi sauti sosai. Wannan ya zaburar da ƙwazon aikin masu ƙira don kammala sautin dijital.

A yau, babu wanda ya yi gunaguni game da "dijital" kuma, kuma irin wannan sakamako na jinkiri shine mafi mashahuri a kasuwa. Duk godiya ga fasahar ci gaba wanda ke sa sauti ya fi kyau kuma mafi kyau.

A yau muna so mu gabatar da ɗayan mafi kyawun, ƙananan cubes na irin wannan. Ina magana ne game da Jinkirin Audio One Series Nemesis, wanda duk da ƙananan girmansa yana ɓoye aljanna ta gaske ga masoya reverberation a ƙarƙashin akwatin. Ayyuka marasa adadi, cikakkun sauti da sauƙin amfani wasu fa'idodin wannan na'urar ne.

Duba da kanku abin da wannan abin al'ajabi zai iya yi…

 

Source Audio One Series Nemesis Delay effekt gitarowy

Leave a Reply