4

Menene lamuni a 0,01%?

Kowannenmu yana da yanayi lokacin da muke buƙatar kuɗi cikin gaggawa. Misali, don sayayya masu mahimmanci, kuɗin koyarwa, sabis na likita. Kuna iya komawa ga abokanku don taimako, ko yin wani abu daban. Nemi lamuni na 0.01% kuma karba akan katin ku. Wannan tayin na musamman ne wanda kowa zai iya dogara dashi.

Wani fasali na musamman na lamuni a 0% shine ana bayar da shi sau ɗaya kawai. Wannan wani ci gaba ne na musamman da wata ƙungiyar kuɗi ta microfinance ke gudanarwa. Ana ba da irin wannan lamuni don ƙaramin adadin kuma yana iya aiki azaman taimakon gaggawa. Misali, don magance matsalolin kudi na gaggawa.

Siffofin lamunin kan layi a 0%

Kudi a 0% dama ce don samun lamuni don kowace bukata. A wannan yanayin, ba za ku biya kari ba lokacin biyan bashin. Wannan haɓakawa yana ɗauka sau ɗaya kawai. Idan kun sake nema, dole ne ku nemi lamuni akan sharuɗɗan gabaɗaya. Babban fasali na lamunin kan layi ba tare da riba ba sun haɗa da:

  • Ƙidaya adadin. Yawanci, lamuni na farko ga sababbin abokan ciniki na MFO ana bayar da shi a cikin adadin daga 500 zuwa 3000 hryvnia. Duk ya dogara ne akan ƙungiyar ƙananan kuɗin da kuke ba da haɗin kai.
  • Accrual yana nan take. Ana duba aikace-aikacen lamuni ta atomatik. Idan yanke shawara ta tabbata, ana ƙididdige kuɗin a cikin mintuna 5-15.
  • Babban yarda. Duk wani babban ɗan ƙasa na iya ƙidayar karɓar lamuni marar riba akan kati. Duk abin da kuke buƙata shine fasfo, babu takardar shaidar samun kuɗi, da sauransu.
  • Sabis mai nisa. Mai yuwuwar mai karɓar bashi ba lallai bane ya buƙaci ziyartar ofishin MFO. Duk abin da za ku yi shine ƙaddamar da aikace-aikacenku akan layi sannan ku jira yanke shawara akan buƙatarku.

Ana ba da lamuni a 0,01% kowane kati a Ukraine a cikin 95% na lokuta. Mummunan tarihin bashi ko rashin tushen samun kuɗi a hukumance bai shafe shawarar ba. Dole ne a cika mafi ƙarancin buƙatu. Idan kun sake neman ƙungiyar microfinance, za a iya ƙara adadin lamuni, da kuma sharuɗɗan.

Yadda ake samun lamuni a 0,01%?

Don yin wannan, kuna buƙatar zaɓar ƙungiyar microfinance wacce ke aiki ƙarƙashin waɗannan sharuɗɗan. Akwai da yawa daga cikin waɗannan a cikin Ukraine. Kwatanta tayinsu. Bayan haka, kuna buƙatar yin rajista a kan gidan yanar gizon hukuma kuma ku shiga ta hanyar tantancewa.

Hakanan kuna buƙatar haɗa katin sunan ku. Kudi kawai za a aika masa idan an amince. Ana iya ƙaddamar da aikace-aikacen sau ɗaya kawai. Dama ta biyu tana buɗewa bayan an biya bashin ba tare da jinkiri ko jinkiri ba.

Leave a Reply