Nau'in shari'o'in da zaɓinsu
Articles

Nau'in shari'o'in da zaɓinsu

Akwatin kayan aiki shine kayan aiki mai mahimmanci ga kowane mai yin kayan aiki. Yana hidima ba kawai don ɗaukar kayan aiki lafiya ba, amma har ma don adana shi lafiya. Kayan kirtani na ɗaya daga cikin kayan aiki masu laushi saboda itacen da ke da sauƙin lalacewa har abada da kuma yawan abubuwan da ke tattare da su, don haka kariya ta dace tana da matuƙar mahimmanci. Laifukan suna zuwa ta nau'i-nau'i daban-daban, daga rufewa zuwa lokuta masu wuya.

lokuta masu laushi A matakin farko na wasan ko tare da kayan aiki marasa tsada, akwati ko murfin da aka yi da soso, kumfa ko fiberglass ya isa. Yana da mahimmanci cewa irin wannan akwati yana da ɗakin baka mai ɗaure, aljihun kayan haɗi da ɗakin kiɗa na takarda. Tabbas, yana da mahimmanci kuma an gina shi da ƙarfi.

Don dacewa da kanka, ya kamata ku nemi murfin tare da takalmin gyaran kafa wanda zai ba ku damar ɗaukar kayan aiki a baya. Irin waɗannan nau'ikan sutura suna da haske sosai kuma ba su da tsada sosai, amma abin takaici ba sa samar da babban kariya. Ba su dace da doguwar tafiya ba. Lokacin yanke shawara a kan akwati mai laushi, dole ne mu yi la'akari da wajibcin kula da kayan aiki na musamman, misali a cikin sufuri na jama'a.

lokuta masu wuya Matsalolin da aka yi da tauraruwar polystyrene, fiber carbon ko kayan ABS na iya yin alfahari da babban matakin kariya. Abin takaici, waɗannan lokuta ne daga farashin farashi mai girma, wanda shine dalilin da ya sa mawaƙa sukan yanke shawarar saya su bayan shekaru da yawa na nazarin.

Farashin akwati mai wuya ya dogara da yawa akan kayan da aka yi karar. Mafi kyawun fasalin shine haskensa, saboda haka ka'idar "mafi sauƙi mafi tsada" ya shafi. Abubuwan da ke da wuya suna da kariya mai kyau sosai, za mu iya tabbatar da cewa kayan aikinmu yana da lafiya kuma ba zai lalace ba. Irin wannan nau'in yana ba da damar dogayen tafiye-tafiye masu aminci na kayan aikin mu ba tare da damuwa da yanayin sa ba.

Lokacin zabar akwati mai wuya, ya kamata mu kula da kayan da aka yi da shi. Kada ya kasance yana da fashe yayin da yake rage kariyar kayan aiki. Yawancin lokaci, a ciki, lokuta suna layi tare da kayan karammiski wanda ke kare varnish, amma akwai kuma lokuta (musamman da aka yi da carbon fiber) kawai tare da kumfa mai kumfa a wurare masu mahimmanci, wanda, duk da haka, ba ya rage kariya, idan dai kayan aikin. yayi daidai da lamarin. Yawancin lokuta irin wannan suna da ƙafafu (musamman cello) don sauƙaƙe sufuri. Kuna buƙatar abin doki don ɗaukar kayan aiki a bayanku, saboda waɗannan sun fi nauyi fiye da lokuta masu laushi. A cikin lokuta masu wuya, sau da yawa zaka iya samun ginanniyar hygrometers, watau na'urori don auna zafi. Bugu da ƙari, lokuta masu wuya sun zo cikin launuka masu yawa masu ban mamaki. Akwai ton na ƙira, launuka da samfura don zaɓar daga.

Gewa 303230 1.7 Air XNUMX violin case, tushen: Muzyczny.pl

Summation Lokacin zabar kowane akwati, ya kamata mutum ya tuna game da girman da ya dace na akwati don kayan aiki. Ko da mawuyacin hali ba zai ba da kariya ga kayan aiki ba, wanda zai iya shiga cikin akwati yayin sufuri.

A taƙaice, duka nau'ikan shari'o'in suna da fa'ida da rashin amfani. Tabbas, ga wanda ke tafiya mai yawa ko yana da kayan aiki mai mahimmanci, akwati mai wuya zai fi kyau, yayin da mai farawa, mai laushi mai laushi zai isa. Ko da kuwa zaɓinmu, tuna - kariyar kayan aiki da amincinsa sune mafi mahimmanci. Shari'ar shine zuba jari na lokaci ɗaya wanda ya kamata ya tabbatar da amincin kayan aiki.

Leave a Reply