Accordion sayan. Abin da za a nema lokacin zabar accordion?
Articles

Accordion sayan. Abin da za a nema lokacin zabar accordion?

Akwai samfura iri-iri iri-iri a kasuwa kuma aƙalla masana'antun dozin da yawa suna ba da kayan aikinsu. Irin waɗannan manyan samfuran sun haɗa da, da sauransu Zakaran Duniya, Hohner, Zagi, Piggy, Paolo Soprani or Borsini. Lokacin yin zaɓi, accordion ya kamata, da farko, a yi girma gwargwadon tsayinmu. Wannan yana da mahimmanci idan mun sayi kayan aiki ga yaro. An ƙayyade girman girman bass kuma mafi mashahuri sune: 60 bass, bass 80, bass 96 da bass 120. Tabbas, zamu iya samun accordions tare da ƙari da ƙarancin bass. Sa'an nan ba kawai muna buƙatar son shi a gani ba, amma mafi yawan duka ya kamata mu so sautinsa.

Yawan mawaka

Lokacin yin zaɓin ku, kula da adadin ƙungiyar mawaƙa da kayan aikin ke sanye da su. Da yawansa yana da yawa jeri zai sami ƙarin damar sonic. Shahararru su ne kidan mawaka guda hudu, amma kuma muna da kidan mawaka guda biyu, uku da biyar, da kuma kidan mawaka guda shida. Nauyin kayan aikin kuma yana da alaƙa da adadin mawaƙa. Da yawan da muke da shi, da faɗin kayan aikin kuma yana da nauyi. Hakanan zamu iya samun kayan aikin da ake kira canal. Wannan yana nufin cewa ƙungiyar mawaƙa ɗaya ko biyu suna cikin abin da ake kira tashar, inda sautin ya ratsa ta irin wannan ƙarin ɗakin da ke ba da sautin wani nau'in sauti mai daraja. Don haka nauyin 120 bass accordion na iya bambanta daga 7 zuwa 14 kg, wanda yana da mahimmanci, musamman ma idan muka yi niyyar yin wasa a tsaye.

Accordion sayan. Abin da za a nema lokacin zabar accordion?

Wani sabon accordion ko amfani da accordion?

Accordion ba kayan aiki ne mai arha ba kuma ana danganta sayan sa da tsada mai yawa. Sabili da haka, yawancin mutane suna tunanin siye amfani da accordion a hannu na biyu. Tabbas, babu wani abu mara kyau tare da wannan, amma irin wannan mafita koyaushe yana ɗaukar haɗari. Ko da alama da aka gabatar da kyau zai iya zama akwatin kuɗi mara shiri don kashe kuɗi. Mutanen da suka san tsarin kayan aiki da kyau kuma suna iya tabbatar da ainihin yanayinsa zasu iya samun irin wannan bayani. Ya kamata ku yi taka-tsan-tsan game da abin da ake kira babbar dama, inda masu sayar da kayayyaki sukan zama ’yan kasuwa na yau da kullun da suke zazzage wasu kayan tarihi da kuma kokarin farfado da su, sannan a cikin talla muna ganin jimloli kamar: “Accordion after review in sabis na ƙwararru", "kayan da aka shirya don wasa" , "Kayan aikin baya buƙatar gudunmawar kuɗi, 100% aiki, shirye don wasa". Hakanan zaka iya samun kayan aiki wanda shine, a ce, mai shekaru 30 kuma a zahiri yayi kama da sabo, saboda ana amfani dashi lokaci-lokaci kuma ya shafe yawancin shekarunsa a cikin ɗaki. Kuma dole ne ku yi hankali game da irin waɗannan lokuta, domin yana kama da motar da aka bar a cikin sito shekaru da yawa. A farkon, irin wannan kayan aiki na iya ko da wasa da kyau a gare mu, amma bayan wani lokaci zai iya canzawa, saboda, alal misali, abin da ake kira flaps. Wannan ba yana nufin, duk da haka, cewa babu damar buga kayan aikin da aka yi amfani da shi a cikin yanayi mai kyau. Idan muka sami kayan aiki daga wani mawaƙi na gaske wanda ya sarrafa ta da fasaha, ya kula da ita kuma ya yi masa hidima yadda ya kamata, me zai hana. Buga irin wannan dutse mai daraja, za mu iya jin daɗin babban kayan aiki na shekaru masu zuwa.

Accordion sayan. Abin da za a nema lokacin zabar accordion?

taƙaitawa

Da farko, ya kamata mu tambayi kanmu musamman irin waƙar da za mu yi. Shin zai kasance, alal misali, galibin waltzes na Faransa da kiɗa na al'ada, inda a cikin wannan yanayin yakamata mu mai da hankali kan bincikenmu akan accordion a cikin kayan ado na musette. Ko wataƙila sha'awar kiɗanmu ta mayar da hankali kan kiɗan gargajiya ko jazz, inda abin da ake kira babban octave. Game da wasan mawaƙa biyar, kila kayan aikinmu za su sami abin da ake kira high octave da musette, watau sau uku a cikin ƙungiyar mawaƙa. Har ila yau, yana da kyau a yi la'akari da ko za mu yi wasa sau da yawa a tsaye ko kuma a zaune kawai, saboda nauyin ma yana da mahimmanci. Idan wannan shine kayan aikinmu na farko da za a yi amfani da su don koyo, musamman ma mu tabbatar cewa yana aiki da gaske 100%, duka biyun na inji, watau duk maɓalli da maɓalli suna aiki lafiyayye, ƙwanƙwasa yana matsewa, da sauransu, kamar yadda kuma a cikin sharuddan. na kaɗe-kaɗe na yau da kullun, wato, cewa kayan aikin suna yin waƙa da kyau a cikin dukan ƙungiyar mawaƙa. Duk da haka, mutanen da suka fara fara kasada tare da accordion, tabbas ina ba da shawarar siyan sabon kayan aiki. Lokacin siyan wanda aka yi amfani da shi, dole ne a yi la'akari da kuɗin da ake kashewa, kuma gyare-gyaren accordion yawanci yana da tsada sosai. Tare da siyan da aka rasa, farashin gyara sau da yawa na iya wuce ƙimar siyan irin wannan kayan aikin.

Leave a Reply