4

Gwaji a cikin kiɗa da sauran batutuwa ba tare da matsala ba

Waƙa tana ɗaya daga cikin darussan makaranta waɗanda ke gabatar da yara ga kyau. An san cewa ba duka ɗalibai ba ne suke da kyakkyawan ji ko ma'anar kaɗa. Amma idan ana so, duk waɗannan ƙwarewa za a iya haɓaka ko inganta su. Bai kamata ku bi wannan horon da tawali'u ba, kuna mai da hankali kan ainihin ilimin kimiyya da harsuna. Duk darussan da ke cikin tsarin karatun makaranta suna da mahimmanci, don haka aikin gida ko gwajin kiɗa dole ne a kammala shi daidai. Idan matsaloli sun taso a wannan matakin, zaku iya amfani da taimakon kwararru waɗanda ke ba da sabis akan gidan yanar gizon marubuci24.ru.

 

Wannan hanya dai wani shafi ne na ilimantarwa na musamman inda zaku iya samun nasiha daga malamai kan batutuwa daban-daban, da kuma yin odar jarabawa, rubuta kasidu, rahotanni, da sauran su. Duk malaman da ke ba da ayyukansu ta hanyar yanar gizon suna da ilimin da ya dace da kwarewa. Kammala ayyuka daban-daban ko taimako a shirye-shiryen wani batu yana da farashi mai araha. Mafi kyawun farashi shine saboda rashin masu tsaka-tsaki. Malami da ɗalibi suna aiki kai tsaye ta amfani da abubuwan da ke akwai na tashar.

Don yin odar gwaji kan kiɗa ko wani batu, dole ne ka yi rajista a gidan yanar gizon. Bayan wannan, duk damar da musayar ya zama samuwa ga mai amfani.

Kuna iya zaɓar malami daga jerin ƴan takara ko ƙirƙirar aiki kuma jira amsa. Wajibi ne a zaɓi ɗan kwangilar yin la'akari da tsarin ƙimar da ke akwai da kuma sake dubawa na sauran abokan ciniki. Idan ya cancanta, zaku iya haɗa fayil ɗin zuwa aikin da zai ba da cikakken bayani game da ƙa'idodin kammala gwajin, wanda zai taimaka marubucin ya kammala shi daidai da duk buƙatun (alal misali, tabbatar da tsarawa daidai da GOST, da sauransu). Bugu da ƙari, kuna iya yin odar tantancewa na musamman, karanta rubutun rubutu, bita daga masana da malamai, da tuntuɓar wani batu mai ban sha'awa.

Mahalarta musaya na ɓangarorin biyu suna da inshora daga zamba. Biyan kuɗi ga mai yin yana canjawa wuri ne kawai bayan karɓar ƙarshe na aikin gwajin. Hakanan oda suna zuwa tare da garanti na kwanaki 20. Idan a cikin wannan lokacin an sami kurakurai a cikin aikin gwaji, ɗan kwangilar ya ɗauki nauyin gyara su kyauta.

Leave a Reply